TIBA YA UKIMWI YA MCHUNGAJI MWASAPILE NAHISI HAIKUTOKA KWA MUNGU

salam ndugu zangu katika jina la Yesu.

Ikiwa watu wengi sana wamefungua vinywa kuzungumzia tiba ya magonjwa sugu yakiwemo UKIMWI, Kisukari nk. inayotolewa na mchungaji mwasapile huko Loliondo, nami leo nafungua kinywa kuzungumzia.

mamilioni ya watu wakiwa wametibiwa na mchungaji huyo na kupata uponyaji,huku maelfu wakiamini kwamba mzee huyu kapewa dawa kutoka kwa Mungu.lakini mimi niko kinyume na mtazamo huo, sipingi kwamba ni dhambi kuwapa watu dawa wakanywa, hapana, yeye siye wa kwanza kufanya hivyo kwani hata bwana wetu Yesu alitengeneza matope akampaka kipofu usoni naye akapata kuona. hata Nabii Elisha watu walimwendea wakamwambia kwamba maji ya nchi hii ni machungu na kila anywaye maji haya huzaa mapooza! Ndipo Elisha akawaambia wamletee chomba kipya na chunvi kisha akaimwagia katika chanzo cha yale maji yakaponywa hata leo.

kinachonifanya mimi nipinge huduma ya mzee huyo kwamba haijatoka kwa Mungu ni pale wachawi wanapopata nafasi ya kwenda kumchezea katika eneo lake la Huduma,kwa mujibu wa gazeti la Risasi la tarehe 16-18 march 2011, liliripoti kwamba kuna watu wanaonekana katika eneo la huduma ya mzee huyo kisha ghafla wanapotea, na watu walimuuliza mmoja wa wasaidizi wa mchungaji akasema hao ni wachawi.

ikiwa kweli mwasapile ametumwa na Mungu wachawi wanapata wapi nafasi ya kumchezea vile, tunaona mifano mingi tu kwenye biblia Paulo alikutana na mtu mmoja mchawi akamlaani yule mchawi kwa muda huo huo aliharibikiwa, Musa naye alikutana na wachawi wa Farao wakatupa fimbo zao zikawa nyoka lakini nyoka wa Musa aliwameza wale nyoka wa wachawi wote.

lakini ikumbukwe kwamba Biblia inasema siku za mwisho atainuka myama mwenye jeraha la mauti naye akapona jeraha la mauti watu watamstaajabu kumuona mnyama huyo kapona jeraha la mauti na watu wengi wakamwendea kwa sababu amepona jeraha la mauti. (ndugu yangu tafakari andiko hili.)

Pia nawaomba ndugu zangu msiiamini kila roho bali ichunguzeni mjue kama imetokana na Mungu.

mbarikiwe wote:

Ev:moses mayila

mosesmayila@yahoo.com

+255715961270

http://www.newhopeworldwideministry.wordpress.com

About New Hope Ministry

Our ministry is based on Preaching the Gospel all over the world we preach the Gospel and we plant churches around the world. Contact us: Mobile: (255) 787589475 E-mail: newhopeministrytanzania@gmail.com
This entry was posted in HOME and tagged . Bookmark the permalink.

One Response to TIBA YA UKIMWI YA MCHUNGAJI MWASAPILE NAHISI HAIKUTOKA KWA MUNGU

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s