Uchaguzi 2015 wakristo tusimpigie kura mwislamu bali tuchague viongozi wakristo!

Bwana asifiwe sana ndugu zangu!

Wakristo wa Tanzania nadhani tumejifunza mara baada ya mauji ya ndugu zetu katika Bwana ambayo yanaendeshwa na vikundi vya waislamu! Pamoja na mauaji haya kutisha lakini serikali imekimya kama haioni! maana jitihada za kuzuia ambazo zinachukuliwa na serikali ni kidogo sana!

Sasa ili kuepukana na hili tatizo, wakristo msianzishe vurugu bali tulieni maana Mungu wetu sio wa vurugu. jambo la kufanya ni kusubiri uchaguzi ujao, hakikisheni kwamba hamchagui kiongozi mwislamu hata kama ni ngazi ya kitongoji, chagueni wacha Mungu. hii italiokoa taifa letu.

mbarikiwe sana!

About New Hope Ministry

Our ministry is based on Preaching the Gospel all over the world we preach the Gospel and we plant churches around the world. Contact us: Mobile: (255) 787589475 E-mail: newhopeministrytanzania@gmail.com
This entry was posted in HOME. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s