Kanisa acheni kumlaumu kikwete na serikali yake!

Kutokana na mateso makali yanayolipata kanisa la tanzania, kama wakristo kuuawa, makanisa kuchomwa moto n.k. Kumekuwepo minong’ono mikubwa na kelele nyingi kutoka kanisani kwenda serikalini, huku kanisa likimsonga rais kikwete kwamba ameshindwa kulilinda!
lakini ngoja nikuambie neno hili! Yesu alisema kanisa litaingia katika mateso makali! watu watakuwa wakiwaua watu wa Mungu wakidhani wanamfanyia Mungu Ibada! Haya mambo ndugu zangu Bwana wetu Yesu kristo alishayasema tangu zamani. Ni unabii ambao hauna budi kutimizwa, japokuwa kanisa linaonekana kana kwamba limesahau unabii huu, badala yake limekuwa likiilaumu serikali na hasa kiongozi wake mkuu rais kikwete. kwa hiyo suala la makanisa kuchomwa na wakristo kuuawa ni ishara ya kurudi kwake Bwana wetu. Lakini pia kumbukeni Biblia inasema heri watakapowaudhi, furahini maana thawabu yenu ni kubwa mbinguni.

Hii ndiyo hali halisi iliyopo kwa sasa! Kikwete hawezi kuzuia unabii kutimizwa! kilichopo hapa ni kumwomba Mungu sana ili atutie nguvu.

Bwana awabariki!

Ev.Moses mayila

About New Hope Ministry

Our ministry is based on Preaching the Gospel all over the world we preach the Gospel and we plant churches around the world. Contact us: Mobile: (255) 787589475 E-mail: newhopeministrytanzania@gmail.com
This entry was posted in HOME. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s