Moses kulola azikwa

Richa ya vipingamizi vilivyowekwa na kanisa la TAG kwamba mtumishi wa bwana asizikwe katika viwanja vya kanisa hilo kwa madai kwamba kanisa hilo ni mali ya TAG sio EAGT kama ilivyodaiwa. pamoja na hayo naupongeza uongozi wa TAG kwa uamuzi huo maana wametambua nini maana ya mtumishi.
Moses amezikwa leo katika kanisa hilo lilipo maeneo ya Bugando jijini mwanza ambako raisi jakaya kikwte pamoja na viongozi wengine wandamizi walikwepo. Bwana ampokee mtumishi wake. nenda moses nenda, nenda umetuacha na huzuni kubwa sana……..

About New Hope Ministry

Our ministry is based on Preaching the Gospel all over the world we preach the Gospel and we plant churches around the world. Contact us: Mobile: (255) 787589475 E-mail: newhopeministrytanzania@gmail.com
This entry was posted in HOME. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s