Gwajima aachiwa kwa dhamana!

Askofu wa Kanisa la Ufufuo na Uzima Josephat Gwajima (pichani) leo  ameachiwa  kwa  dhamana  baada  ya  kutolewa  hospitali  ya  TMJ  alikokuwa  amelazwa  baada  ya  kupoteza  fahamu  na  kisha  kupelekwa  kituo  cha  Polisi  oysterbay  kwa  ajili  ya  mahojiano.
Akiongea na waandishi wa habari  mara baada ya kuhojiwa na Jeshi la Polisi  na kupewa dhamana, Gwajima amesema hawezi kutishika  na vikwazo anavyowekewa na Serikali juu ya kuwatetea  wakristo nchini .
“Nimetoka kwa amani, nashukuru sana Mungu ameniponya,ila nasema sitoacha kusema ukweli juu ya wakristo wenzangu ambao wanakandamizwa na mifumo ya Katiba ambayo inaonekana wazi”, Amesema Askofu Gwajima.
Askofu Gwajima amewataka  viongozi wenzake kuheshimu tamko  lililotolewa  na  Jukwaa la Kikristo  Tanzania.
“Nawaamomba viongozi wa dini wenzangu tuliheshimu Tamko hili la kikristo na endapo  tutakuwa tofauti basi tutakuwa  tunapingana  na  msimamo wetu  na mimi mwenyewe nawahakikishia nitalitetea mpaka mwisho” ameongeza Gwajima.
Alipoulizwa na waandishi wa Habari kuhusu Afya yake Gwajima  amesema hawezi kuzungumzia Afya yake kwa  sasa.
Kabla ya kulazwa katika Hospitali ya TMJ, Askofu Gwajima alipelekwa katika Hospitali ya Polisi Kurasini na baadaye Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) ambapo yeye na wafuasi wake waligoma na kutaka atibiwe TMJ ambapo kuna daktari wake maalumu.

Hapa Askofu Gwajima akiingia kwenye gari huku akiwa na maumivu makali wakati akielekea kwenye kituo hicho kupewa dhamana
Wanahabari wakitoka kituo cha polisi Oysterbay kufuatilia
habari hiyo.
Wachungaji wakibadilishana mawazo wakati wakimsubiri Askofu Gwajima apewe dhamana
Waumini wa kanisa hilo wakijiandaa kumpokea Askofu wao
baada ya kupatiwa dhamana
waumini hao wakiwa kituoni hapo.
Waumini wa Kanisa la Ufufuo na Uzima wakiwa wamelizonga gari lililombena Askofu Mkuu wa Kanisa hilo, Josephat Gwajima, huku wakishangilia kwa kusema yesu yesu baada ya kupewa dhamana  katika Kituo cha Polisi Oysterbay Dar es Salaam leo mchana.
Waumini hao wakilipungia mkono gari lililomchukua  Askofu Gwajima.

About New Hope Ministry

Our ministry is based on Preaching the Gospel all over the world we preach the Gospel and we plant churches around the world. Contact us: Mobile: (255) 787589475 E-mail: newhopeministrytanzania@gmail.com
This entry was posted in HOME. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s