Tb Joshua adhulu Tanzania

TB JMhubiri maarufu barani africa, nabii Temitope belgun Joshua wa Kanisa la Sinagosi la mataifa yote lenye makao yake makuu mjini lagos nchini Nigeria.

Ziara ya Joshua imekuja mara baada ya mgombea urais kupitia chama cha mapinduzi Dr.john magufuli kushinda kiti cha urais katika uchaguzi uliofanyika october 25 20015.

Magufuli ambaye alikwenda kuombewa kwa nabii huyo miaka michache kabla ya uchaguzi, ameonekana mwenye furaha yeye na familia yake wakiwa uwanja wa ndege kumpokea mhubiri huyo.

Inasemekana kuwa ujio wa Joshua nchini tanzania ni kuhudhuria sherehe za kuapishwa kwa rais mteule wa nchi hiyo.

About New Hope Ministry

Our ministry is based on Preaching the Gospel all over the world we preach the Gospel and we plant churches around the world. Contact us: Mobile: (255) 787589475 E-mail: newhopeministrytanzania@gmail.com
This entry was posted in HOME. Bookmark the permalink.

One Response to Tb Joshua adhulu Tanzania

  1. Norris Arnold says:

    the information about the coming of TB is irrelevant.

    Like

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s