Sitamtolea shetani sadaka

Hivi punde nimemaliza kuongea na mtu mmoja kwa njia ya simu kutoka Ghana, alikuwa anataka kuni-support na dollar $50,000.00 kwajili ya NHM. lakini alitaka kwanza nitoe sadaka kwa miungu yake, kondoo wawili na manukato, na alidai kwamba mimi sitahusika na zoezi la kutoa sada hiyo ila nimpe kibali tu yeye atafanya badala yangu. nimemwambia NAMWAMINI MUNGU WANGU MTAKATIFUSIWEZI KUTOA SADAKA KWA MUNGU MWINGINE.

Shetani anawinda watumishi kwa nguvu sana

 

About New Hope Ministry

Our ministry is based on Preaching the Gospel all over the world we preach the Gospel and we plant churches around the world. Contact us: Mobile: (255) 787589475 E-mail: newhopeministrytanzania@gmail.com
This entry was posted in HOME. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s